75 മത് സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനാഘോഷ നിറവിൽ രാജ്യം; പ്രധാനമന്ത്രി ചെങ്കോട്ടയിൽ ദേശീയ പതാക ഉയർത്തി.

Share If You Like The Article
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

എഴുപത്തിയഞ്ചാം സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനാഘോഷ നിറവിൽ രാജ്യം; പ്രധാനമന്ത്രി ചെങ്കോട്ടയിൽ ദേശീയ പതാക ഉയർത്തി*
ന്യൂഡൽഹി: എഴുപത്തിയഞ്ചാം സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനാഘോഷ നിറവിൽ രാജ്യം.പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി ചെങ്കോട്ടയിൽ ദേശീയ പതാക ഉയർത്തി.രാജ്ഘട്ടിൽ പുഷ്പാർച്ചന നടത്തിയ ശേഷമാണ് മോദി ചെങ്കോട്ടയിൽ എത്തിയത്.
ജവഹർ ലാൽ നെഹ്‌റുവിനെയും അംബേദ്ക റേയും പ്രധാനമന്ത്രി അനുസ്മരിച്ചു. കൊവിഡ് പോരാളികൾക്ക് മോദി ആദരം അർപ്പിച്ചു. പുതു ഊർജം പകരുന്ന വർഷമാകട്ടെ എന്ന് അദ്ദേഹം ആശംസിച്ചു.രാജ്യം ആദ്യം, എപ്പോഴും ആദ്യം’ എന്ന സന്ദേശത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ഇത്തവണത്തെ സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനാഘോഷം.

ടോക്യോ ഒളിമ്പിക്‌സ് 2020 ൽ മെഡൽ നേടിയ അത്‌ലറ്റുകൾ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തു. കൊവിഡിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ കർശന നിയന്ത്രണങ്ങളോടെയാണ് ഇത്തവണയും ചെങ്കോട്ടയിലെ ചടങ്ങുകൾ നടക്കുന്നത്.
ടോ​ക്കി​യോ ഒ​ളി​മ്പി​ക്സി​ൽ മെ​ഡ​ൽ നേ​ടി രാ​ജ്യ​ത്തി​ന്‍റെ അ​ഭി​മാ​ന​മാ​യ താ​ര​ങ്ങ​ളെ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ചെ​ങ്കോ​ട്ട പ്ര​സം​ഗ​ത്തി​ൽ അ​ഭി​ന​ന്ദി​ച്ചു.ഒ​ളി​മ്പി​ക്സി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ത്ത താ​ര​ങ്ങ​ളെ അ​ഭി​ന​ന്ദി​ക്കാ​ൻ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി രാ​ഷ്ട്ര​ത്തോ​ട് ആ​ഹ്വാ​നം ചെ​യ്തു. ഒ​ളി​മ്പി​ക്സ് താ​ര​ങ്ങ​ൾ ന​മ്മു​ടെ ഹൃ​ദ​യ​ങ്ങ​ൾ കീ​ഴ​ട​ക്കു​ക മാ​ത്ര​മ​ല്ല ഭാ​വി ത​ല​മു​റ​ക​ളെ പ്ര​ചോ​ദി​പ്പി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു.
ഭാ​ര​ത​ത്തി​ന് ദി​ശാ​ബോ​ധം ന​ൽ​കി​യ​ത് ജ​വ​ഹ​ർ​ലാ​ൽ നെ​ഹ്റു, സ​ർ​ദാ​ർ വ​ല്ല​ഭാ​യ് പ​ട്ടേ​ൽ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​രാ​ണെ​ന്നും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. സ്വാ​ത​ന്ത്ര്യ​സ​മ​ര സേ​നാ​നി​ക​ൾ​ക്ക് പ്ര​ണാ​മം അ​ർ​പ്പി​ച്ചാ​ണ് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി പ്ര​സം​ഗം ആ​രം​ഭി​ച്ച​ത്.
Total Views: 187 ,

Share If You Like The Article
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

1 thought on “75 മത് സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനാഘോഷ നിറവിൽ രാജ്യം; പ്രധാനമന്ത്രി ചെങ്കോട്ടയിൽ ദേശീയ പതാക ഉയർത്തി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *