കൊച്ചി പീഡനം, യുവതിയെ ക്രൂരമായി പീഡിപ്പിച്ച മാർട്ടിൻജോസഫ് പിടിയിൽ.

Share If You Like The Article
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

തൃശൂർ: കൊച്ചിയിലെ ഫ്ളാറ്റിൽ യുവതിയെ ക്രൂരപീഡനത്തിന് ഇരയാക്കിയ കേസിലെ പ്രതി മാർട്ടിൻജോസഫ് അറസ്റ്റിലായി. ഒളിവിലായിരുന്ന മാർട്ടിനെ തൃശൂർ മുണ്ടൂരിൽ നിന്നാണ് പിടികൂടിയത്. നാളെ രാവിലെ മാർട്ടിനെ കൊച്ചിയിലെത്തിക്കും
കേസിൽ മാർട്ടിനെ സഹായിച്ച കൂട്ടാളികളെ വ്യാഴാഴ്ച വൈകുന്നേരത്തോടെ പോലീസ് പിടികൂടിയിരുന്നു. ഇവരിൽ നിന്ന് ലഭിച്ച വിവരത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് മാർട്ടിൻജോസഫ് ഒളിവിൽ കഴിയുന്ന പ്രദേശം പൊലിസ് തിരിച്ചറിഞ്ഞത്. തൃശൂർ മുണ്ടൂരിൽ വീടിനോട് ചേർന്ന ആളൊഴിഞ്ഞ ചതുപ്പ് പ്രദേശത്താണ് ഇയാൾ കഴിഞ്ഞിരുന്നത്.
കൊച്ചിയിൽ നിന്നുള്ള അന്വേഷണ സംഘം തൃശൂർ പൊലീസിന്റെ സഹായത്തോടെ പരിസരത്ത് പരിശോധന ഊർജിതമാക്കുകയായിരുന്നു. എട്ടിന് കാക്കനാട്ടെ ഫ്ലാറ്റിൽ നിന്ന് പോയ മാർട്ടിൻ അന്ന് മുതലേ ഇവിടെ താമസിക്കുകയാണെന്നാണ് വിവരം ലഭിച്ചത്. മാർട്ടിൻ തൃശ്ശൂരിലെത്തിയ ബിഎംഡബ്ല്യു കാറടക്കം നാല് വാഹനങ്ങളും പൊലീസ് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു. മാർട്ടിൻ കഴിഞ്ഞ ദിവസം മുണ്ടൂരിലെത്തിയതായി മൊബൈൽ ടവർ ലൊക്കേഷൻ പരിശോധനയിൽ വ്യക്തമായിരുന്നു.
എറണാകുളത്ത് ഫാഷൻ ഡിസൈനറായി ജോലി ചെയ്ത് വരികയായിരുന്ന കണ്ണൂര് സ്വദേശിയായ യുവതിയെ ഫ്ളാറ്റിൽ വെച്ച് ലൈംഗികമായും ശാരീരികമായും ക്രൂരമായി പീഡിപ്പിച്ചുവെന്നാണ് മാർട്ടിനെതിരായ കേസ്.
Total Views: 277 ,

Share If You Like The Article
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *