ലയൺസ്‌ ക്ലബ് ഓഫ് ട്രാവൻകൂർ ഒമാൻ പുതിയ ഭാരവാഹികൾ ചുമതല യേൽക്കും.

Share If You Like The Article

മസ്കത് മോഡൽ ലയൺസ്‌ ക്ലബ് ഓഫ് ട്രാവൻ കൂർ ഒമാൻ പുതിയ ഭാരവാഹികളുടെ സ്ഥാനോ ഹരണവും പുതിയ അംഗങ്ങളുടെ ഇൻഡക്‌ഷനും ,സർവീസ് പ്രൊജക്റ്റ് ആരംഭിക്കുന്നതിന്റെയും ഭാഗമായി ഒമാനിലെ ബിസിനസ്സ് സംഭരംഭകർക്കാ യി,ഡിഫീ റ്റ് ദി ഡെഡ് എൻഡ് “എന്ന പേരിൽ നേതൃത്വ പരിശീലന ക്ലാസും സെപ്തംബർ 30 , വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ 10 മണിക്ക് റൂവി ഷെറാട്ട ൺ ഹോട്ടലിൽ നടക്കുമെന്ന് ഭാരവാഹികൾ വാർത്താ സമ്മേളനത്തിൽ അറിയിച്ചു .രാവിലെ പത്തു മണി മുതൽ 12 മണി വരെ നീണ്ടു നിൽ ക്കുന്ന പരിശീലന സെഷന് പ്രശസ്ത ജെ സി ഐ പരിശീലകൻ അഡ്വക്കേറ്റ് വാമൻകുമാർ പി എം ജെ എഫ് നേതൃത്വം നൽകും. ഇന്ത്യയിലും മറ്റു ഇരുപത്തി അഞ്ചു രാജ്യങ്ങളിലുമായി നാലായിരത്തിലധികം മാനവ വിഭവശേഷി വികസന പരിശീലന ക്ലാസുകൾ അഡ്വക്കേറ്റ് വാമൻകുമാർ ഇതിനോടകം നടത്തിയിട്ടുണ്ട് . കേരളം ഹൈക്കോടതിയിൽ പ്രാക്ടീസ് ചെയ്യുന്ന അഭിഭാഷകനും സ്വതന്ത്ര മാനവ വിഭവ ശേഷി വികസന പരിശീലകനുമാണ് .ലയൺസ് ക്ളബ്ബ് കൊച്ചിൻ ഗേറ്റ്‌വേയിലെ ചാർട്ടർ അംഗവും മുൻ ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് ഗവർണറുമായിരുന്നു.ധാരാളം അന്താരാഷ്ട്ര പുരസ്‌കാരങ്ങൾക്ക് അദ്ദേഹം അർഹനായിട്ടുണ്ട് .രാവിലെ നടക്കുന്ന പരിശീലന സെഷന് ശേഷം വൈകുന്നേരം ആറു മാണി മുതൽ ഷെറാട്ടൺ ഹോട്ടലിൽ വച്ച് തന്നെ മോഡ ൽ ലയൺസ്‌ ക്ലബ്ബ് ഓഫ് ട്രാവൻകൂർ ഒമാൻ പുതിയ ഭാരവാഹികളുടെ സ്ഥാനാരോഹണവും പുതിയ അംഗങ്ങളും ഇൻഡക്ഷൻ ചടങ്ങും നടക്കുന്നതാണ് . ലയൺസ് ക്ലബ്ബ് ഡിസ്ട്രിക്ട് 318 ബി ഗവർണർ എം ജെ എഫ് ലയൺ ഡോക്ടർ സണ്ണി വി സക്കറിയ ആയിരിക്കും . ചടങ്ങിൽ മുഖ്യാതിഥി .ക്ളബ്ബ് സെർവിസ് പദ്ധതികളുടെ ഉൽ ഘാടനവും അദ്ദേഹം നിർ വഹിക്കുന്നതാണ്.
ക്ലബ്ബ് ഭാരവാഹികളായ പ്രസിഡന്റ് എം ജെ എഫ് ജയശങ്കർ , സെക്രട്ടറി ശശികുമാർ,ട്രഷർ അനീഷ് സി വിജയ് , അഡ്മിൻ എം ജെ എഫ് അനൂപ് സത്യൻ,കൺവീനർ അജി,ഡയറക്ടർ ബോർഡ് അംഗം എം ജെ എഫ് തോമസ് , പി എം ജെ എഫ് റെജി കെ തോമസ് എന്നിവർ വാർത്ത സമ്മേളന ത്തിൽ സംബന്ധിച്ചു.

എൻ മുഹമ്മദ് ന്യൂസ് സിറ്റി മെട്രോ
ഗൾഫ് ലേഖകൻ
മറ്റന്നാൾ ഉത്ഘാടനം ഏവർക്കും സ്വാഗതം
Total Views: 510 ,

Share If You Like The Article

16 thoughts on “ലയൺസ്‌ ക്ലബ് ഓഫ് ട്രാവൻകൂർ ഒമാൻ പുതിയ ഭാരവാഹികൾ ചുമതല യേൽക്കും.

  1. That is the proper blog for anyone who desires to search out out about this topic. You understand a lot its nearly hard to argue with you (not that I actually would need…HaHa). You positively put a new spin on a subject thats been written about for years. Great stuff, simply nice!

  2. What i do not understood is actually how you’re not actually much more well-liked than you might be right now. You’re very intelligent. You realize therefore considerably relating to this subject, made me personally consider it from so many varied angles. Its like women and men aren’t fascinated unless it’s one thing to do with Lady gaga! Your own stuffs excellent. Always maintain it up!

  3. Unquestionably believe that which you said. Your favorite justification appeared to be on the net the easiest thing to be aware of. I say to you, I certainly get irked while people consider worries that they plainly do not know about. You managed to hit the nail upon the top and defined out the whole thing without having side-effects , people could take a signal. Will probably be back to get more. Thanks

  4. You really make it appear so easy together with your presentation but I find this topic to be actually one thing that I believe I would by no means understand. It seems too complicated and extremely large for me. I’m looking ahead for your subsequent post, I’ll try to get the grasp of it!

  5. Undeniably believe that which you stated. Your favorite justification appeared to be on the web the simplest thing to be aware of. I say to you, I definitely get irked while people think about worries that they just do not know about. You managed to hit the nail upon the top and defined out the whole thing without having side effect , people can take a signal. Will likely be back to get more. Thanks

  6. I loved up to you’ll obtain performed right here. The caricature is tasteful, your authored subject matter stylish. nevertheless, you command get got an shakiness over that you would like be turning in the following. ill undoubtedly come more previously once more as precisely the similar nearly very frequently inside case you shield this increase.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *