ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ പ്രവേശനം , ഫെബ്രുവരി ഒന്ന് മുതൽ അപേക്ഷിക്കാം

Share If You Like The Article

ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ പ്രവേശനം , ഫെബ്രുവരി ഒന്ന് മുതൽ അപേക്ഷിക്കാം മസ്കത്തിലെ ഇന്ത്യൻ സ്കൂളുകളിലേക്കുള്ള ​​അടുത്ത അധ്യായനവർഷ ത്തെ പ്രവേശത്തിനുള്ള ഓൺ ലൈൻ രജിസ്ട്രേ ഷൻ ഫെബ്രുവരി ഒന്ന്​ മുതൽ ആരംഭിക്കും . ഇന്ത്യൻ സ്​കൂൾ ഡയറക്ടർബോർഡിന്​ കീ​​​ഴിൽ തലസ്ഥാന നഗരിയിലേയും പരിസര പ്രദശേങ്ങ ളിലുമുള്ള ഏഴ്​ ഇന്ത്യൻ സ്കൂളുകളിലേക്കുള്ള അഡ്​മിഷനാണ്​ ഓൺലൈനിലൂ​ടെ നടക്കുക. ഒന്ന്​ മുതൽ ഒമ്പതുവരെയുള്ള ക്ലാസുകളിലേക്കു ള്ള പ്ര​​വേശനത്തിന്​ www.indianschoolsoman.com വെബ്​സൈറ്റിൽ നൽകിയ ​പ്ര​ത്യേക പോർട്ടലിലാ ണ്​ രജിസ്റ്റർ ചെ​യ്യേണ്ടത്. രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാനുള്ള അവസാന തീയതി ഫെബ്രുവരി 28 ആണ്​. 2023 ഏപ്രിൽ ഒന്നിന്​ മൂന്ന്​ വയസ്​ പൂർത്തിയായ കുട്ടി കൾക്കായിരിക്കും കിന്‍റർഗാർട്ടൻ പ്രവേശനത്തി ന്​ അർഹതയുണ്ടാകുക. റസിഡന്‍റ്​ വിസയുള്ള ഇന്ത്യയിലേയും മറ്റ്​ പ്രവാസി സമൂഹങ്ങളിലെയും കുട്ടികൾക്കും പ്രവേശനം ലഭ്യമാണെന്ന്​ അധികൃ തർ അറിയിച്ചു. ഇന്ത്യക്കാരല്ലാത്ത മറ്റ്​ പ്രവാസിക ളുടെ മക്കൾക്ക്​ ലഭ്യതക്ക്​ അനുസരിച്ച്​ മാർച്ച്​ ആദ്യവാരത്തിൽ സീറ്റ്​ നൽകും. മസ്കത്ത്, ദാർസൈത്ത്​, വാദികബീർ, സീബ്​, ഗൂബ്ര, മബേല, ബൗശർ എന്നീ ഇന്ത്യൻ സ്കൂളുകളിലേക്കാണ്​ ഓൺ ലൈൻ രജിസ്​ട്രേഷൻ സൗകര്യമുള്ളത്​. പ്രത്യേക പരിഗണന ആവശ്യമുള്ള കുട്ടികൾക്കു ള്ള പ്രവേശനം ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ മസ്‌കത്ത്​ പരിസരത്ത് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന കെയർ ആൻഡ് സ്‌പെഷ്യൽ എജ്യുക്കേഷനിൽ ലഭ്യമാണ്. പ്രവേശനത്തിനായി രക്ഷിതാക്കൾക്ക് നേരിട്ട് സി‌.എസ്‌.ഇ അഡ്മിനിസ്ട്രേഷനെ സമീപിക്കാം. വെബ്​സൈറ്റ്:​ www.cseoman.com. അഡ്​മിഷൻ നടപടികൾ പൂർണമായും ഓൺലൈനിലൂടെയാ ട ണ്​ നടക്കുന്നത്​. രേഖകൾ സമർപ്പിക്കുന്നതിനോ ഫീസ്​ അടക്കുന്നതിനോ രക്ഷിതാക്കൾ സ്കൂൾ സന്ദർശിക്കേണ്ടതില്ലെന്ന്​ ഇന്ത്യൻ സ്​കൂൾ ഡയറക്ടർബോർഡ്​ അറിയിച്ചു.

ഗൾഫ് ലേഖകൻ എൻ മുഹമ്മദ് റൂവ്വി
Total Views: 188 ,

Share If You Like The Article

11 thoughts on “ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ പ്രവേശനം , ഫെബ്രുവരി ഒന്ന് മുതൽ അപേക്ഷിക്കാം

  1. Hi , I do believe this is an excellent blog. I stumbled upon it on Yahoo , i will come back once again. Money and freedom is the best way to change, may you be rich and help other people.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *