രാഷ്ട്ര പുരോഗതി ലക്ഷ്യം മുൻനിർത്തി ഋഷിരാജ് സിംങ് IPS ന്റെ തൂലികയിൽ നിന്നും :വൈകും മുമ്പേ: എന്ന കൃതി നാളെ മുഖ്യമന്ത്രി ശ്രീ പിണറായി വിജയൻ പ്രകാശന കർമ്മം നിർവ്വഹിക്കും.

Share If You Like The Article

രാഷ്ട്രത്തിന്റെ ഭാവി നിർണ്ണയിക്കുന്നതിൽ കുട്ടികൾക്കുള്ള പങ്ക് മുന്നിൽകണ്ട് അവരെ അതിനു പ്രാപ്തരാക്കുന്നതിനു വേണ്ടി രക്ഷിതാക്കൾ എപ്രകാരമായിരിയ്ക്കണമെന്ന് നിർദേശങ്ങൾ നല്കുകയും ചതിക്കുഴികൾ തിരിച്ചറിയാനുള്ള സൂചനകൾ നല്കുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു പുസ്തകം ഔദ്യോഗിക ജീവിതത്തിനിടയിൽ കാണാനും കേൾക്കാനും ഇട വന്ന ഒരു പാട് ദുരനുഭവങ്ങളും അവയിലേക്ക് വ്യക്തികൾ എത്തിച്ചേരാനുള്ള കാരണങ്ങളും മനസ്സിലാക്കിക്കൊണ്ട് ഋഷിരാജ് സിംങ് ഐ.പി.എസ് തൂലിക ചലിപ്പിച്ച ഈ പുസ്തകം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആത്മകഥാനുഭവം കൂടിയാകുന്നു.

ലഹരിയുടെ പ്രലോഭനങ്ങളിൽ പെട്ടു പോകാതെ സമ്മർദ്ദങ്ങളില്ലാതെ പഠിക്കാനും ബാല്യകൗമാരങ്ങൾ ആസ്വദിക്കാനും വിദ്യാർത്ഥി സമൂഹത്തെ നേർവഴിക്ക് നടത്താനും ആരോഗ്യമുള്ള സമൂഹത്തെ വാർത്തെടുക്കാനും സഹായിക്കുന്ന ഒരു അമൂല്യപുസ്തകമാവും :വൈകും മുമ്പേ:

ഞാൻ അനുഭവിച്ച ഒരു പാട് കാര്യങ്ങളുണ്ട് അന്നും ഇന്നും എന്നും സമൂഹനന്മയ്ക്ക് വേണ്ടി മാത്രമേ പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുള്ളു ആരുടെ മുന്നിലും തല താഴ്ത്തി നിൽക്കേണ്ട ഗതികേട് ഉണ്ടായിട്ടില്ല ഞാൻ നിന്ന ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റു
കളിൽ ഒരു പാട് നല്ല നല്ല പരിഷ്കാരങ്ങൾ ഞാൻ കൊണ്ടുവരാൻ പരിശ്രെമിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതു കൊണ്ട് ഈ പുസ്തകം രക്ഷിതാക്കൾക്കും അധ്യാപകർക്കും വളരെ പ്രയോജനപ്പെടും.
2021 ഫെബ്രുവരി 20 ന് വൈകീട്ട് 4 മണിക്ക് തിരുവനന്തപുരം മസ്കറ്റ് ഹോട്ടൽ സിംഫണി ഹാളിൽ മുഖ്യമന്ത്രി ശ്രീ പിണറായി വിജയനാണ്. പ്രകാശനം ചെയ്യുന്നത്. ഏറ്റുവാങ്ങുന്നത്‌. മന്ത്രി ടി.പി.രാമകൃഷ്ണൻ പങ്കെടുക്കുന്ന പ്രമുഖർ ഉണ്ണി ബാലകൃഷ്ണൻ മാതൃഭൂമി ന്യൂസ്, MPഎം.വി ശ്രേയാംസ് കുമാർ, പ്രൊഫ.സി രവീന്ദ്രനാഥ്, വി.എസ്. ശിവകുമാർ, Dr. വിശ്വാസ് മേത്ത ഐ എ എസ്, വി.പി ജോയ് ഐ എ എസ് എ സി എസ്, ലോക്നാഥ് ബെഹ്റ ഐ പി എസ്, ശ്രീ ഋഷിരാജ് സിംങ്ങ് ഐ പി എസ് നന്ദിയും രേഖപ്പെടുത്തും.
ഋഷിരാജ് സിംങ്ങ് IPS
Total Views: 396 ,

Share If You Like The Article

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *